HỘI DOANH NHÂN TRẺ NINH BÌNH CHÚC MỪNG CÁC ĐƠN VỊ NHÂN KỶ NIỆM 98 NĂM NGÀY BÁO CHÍ CÁCH MẠNG VIỆT NAM
Ngày 21/6, Đại diện Hội Doanh nhân trẻ Ninh Bình đã đến thăm và chúc mừng Cơ quan Báo Ninh Bình và Đài truyền hình Ninh Bình nhân kỷ niệm 98 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21/6/1925 – 21/6/2023).
Các anh chị Hội DNT Ninh Bình gửi lời chúc mừng đến đội ngũ cán bộ, phóng viên, biên tập viên các cơ quan báo chí; đồng thời cảm ơn các cơ quan báo chí, truyền thông đã luôn quan tâm, đồng hành gắn bó, chia sẻ đối với công tác và phong trào Hội trong thời gian qua.
![☘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9b/1.5/16/2618.png)
![](https://doanhnhantreninhbinh.org.vn/wp-content/uploads/2023/08/355689628_301253395572351_963941456531205455_n.jpg)
![](https://doanhnhantreninhbinh.org.vn/wp-content/uploads/2023/08/355691268_301253372239020_7029567400092378209_n.jpg)